



MAELEZO YA DEREVA KUHUSU SAFARI

1. **KILA ASUBUHI DEREVA ANATAKIWA KUKAGUA GARI LAKE NA MZIGO KABLA YA KUENZA SAFARI.**
2. **DEREVA HARUHUSIWI KUBEBA MZIGO BILA RIDHAA YA OFISI.**
3. **DEREVA HARUHUSIWI KUBEBA ABIRIA.**
4. **DEREVA ANATAKIWA KUFUATA SHARIA ZA USALAMA BARABARANI NA SHERIA ZA NCHI.**
5. **DEREVA ANATAKIWA KUTOA TAARIFA OFISINI KILA SIKU ASUBUHI NA JIONI.**
6. **DEREVA ANATAKIWA KUFUATA SHERIA ZA MIZANI NA ZA CUSTOMS NA PIA AWE MLINZI WA GARI LAKE NA MZIGO ALIOUBEBA.**
7. **GARI LIPAKI MWISHO SAAKUMI NA MBILI NA NUSU JIONI, DEREVA HARUHUSIWI KUTEMBEA USIKU.**
8. **INAPOTOKEA KUARIBIKIKA KWA GARI ,DEREVA ANATAKIWA KUWASILIANA NA OFISI HARAKA SANA ILI KUPATA MSAADA.**
9. **DEREVA ANATAKIWA KUTOA USHIRIKIANO WA MAWASILIANO NA MWENYE MZIGO KILA SIKU MPAKA ANAPOSHUSHA, “NIDHAMU NILAZIMA SIO OMBI”.**
10. **UCHELEWESHAJI WA UZEMBE KIPINDI CHA SAFARI HAUTAVUMILIWA.**
11. **ULEVI NA LUGHA MBAYA AU UZEMBE WA KUENDESHA GARI VIBAYA HAUTARUHUSIWA.HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YA MHUSIKA.**
12. **ULINZI WA GARI NA MZIGO NI JUU YA KILA DEREVA KUENZIA MWANZO WA SAFARI MPAKA MWISHO WA SAFARI.**
13. **KILA DEREVA NI LAZIMA AMPE MUHUSIKA WA MZIGO DELIVERY NOTE AWEKE SAHIHI.**
14. **MWISHO WA KUINGIZA GARI PARKING CHANIKA YARD NI SAA MOJA KAMILI.**

NB: DEREVA ANATAKIWA AHAKIKISHE ANATUNZA DOCUMENT ZA GARI NA MZIGO.

NB: MAELEKEZO HAYA YANAKUA YANABADILIKA KILA WAKATI AMBAPO KAMPUNI INAONA INAFAA KUBADILIKA.

TUNAOMBA USHIRIKIANO.